ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
Silver Outdoor Exhibition Auto Show Folding Truss 50 * 4mm Aluminium Material
| Application: | Outdoor |
|---|---|
| Product Name: | Folding Truss |
| Events: | Exhibition,auto show |
สุดที่สามารถเคลื่อนย้าย 400 มม. อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านสี่สแควร์ Bolt / นั่งร้านสกรู
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Foldable Aluminum Spigot Exhibit Truss 520mm*950mm For Auto Show
| Application: | Heavy Duty Project |
|---|---|
| Model: | FT5295 |
| Events: | Exhibition,auto show |
520x470 มม. อลูมิเนียมพับสามเหลี่ยม Truss FT5247 สำหรับออโต้โชว์ TOYOTA
| ชื่อสินค้า: | Truss พับ |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 4mm |
| ขนาดของโครงถัก: | 1-4m |
100 ฟุตอลูมิเนียม Truss พับที่ใหญ่ที่สุด Span Silver ดำกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | Truss พับ |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 4mm |
| ขนาดของโครงถัก: | 1-4 เมตร, 520 x 950 มม |
หมุนวงกลม Truss อลูมิเนียม Trussing หลังคา Hang - Domes / Balls 8 ส่วน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 18 เมตร |
โครงหลังคาเวทีอลูมิเนียมกันไฟน้ำหนักเบา
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Portable Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8m Height Efficiency Folding Stage
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| สัมพันธ์: | คนเหลวไหล |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
สี่เหลี่ยมจัตุรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาด 400x400 มิลลิลิตรสำหรับการตกแต่งพื้นหลัง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
6061 ทรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมสำหรับแขวนทรัสวงกลมแสง
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอลูมิเนียม SQB300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |


