ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
Aluminum Irregular Truss Party Wedding Events Cabaret Star Round Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
ระบบนั่งร้านโพสต์เป้าหมายอลูมิเนียม T6 สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss; Goal Post Truss; โครงป้ายโฆษณา; โครงผู้ดี ; LED Display Truss ; |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Triangle Aluminum Spigot Triangle Truss 1.6ft - 13ft Light Duty Beam
| Joint: | Spigot |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Triangle |
ยกลำโพงอลูมิเนียมนั่งร้านพับสี่เหลี่ยมทนกลางแจ้ง
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
ทรัสอะลูมิเนียมสำหรับงานหนัก 520 มม. - 760 มม. สีเงิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดหลอด: | 50*3มม |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |
520 X 950 มม. ยาว 20 ม. ขั้วต่อหัวจุกสามเหลี่ยมพับได้แบบพับได้
| พิมพ์: | ทรัสหนัก |
|---|---|
| ขนาดหลอด: | 50*4มม |
| ขนาดโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม |
Heavy Folding Duty Triangular Aluminum Foldable Truss Spigot 520 * 950 Mm
| ชนิด: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50 * 4mm |
| ขนาดของโครงถัก: | 1-4 เมตร, 520 x 950 มม |
White Revolving Lighting Aluminum Square Truss For Bar Circular Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
ขนาดที่กำหนดเอง Spigot Stage Roof Truss Tower Systems ตกแต่งแสงสว่าง
| แบบอย่าง: | เต็นท์ |
|---|---|
| บริการ: | 24 ชั่วโมง |
| สี: | เงินหรือ OEM |


