ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
30m Span Aluminium Spigot Truss น้ำหนักเบาเสาเวทีกลางแจ้ง Truss
| ผลิตภัณฑ์: | มัดหัวจุกอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| รูปทรงมัด: | สี่เหลี่ยม วงรี สามเหลี่ยม หรือรูปร่างผิดปกติอื่นๆ |
เหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมสแควร์ Circular Truss อลูมิเนียม 300X300 มม. สำหรับคอนเสิร์ต
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
สีชมพู / สีขาวแต่งงาน Truss Spigot รูปหัวใจ 4 - 6 ชิ้น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
Aluminum Roof Truss Party Events Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Creative Aluminum Square Stage Lighting Truss Pentagram / Heart Shape For Wedding
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 300 X300 มม |
| มีรูป: | ดาว, รูปหัวใจ, รูปร่างผิดปกติ (ปรับแต่ง) |
Newly 390mm Exhibit Truss Aluminum Spigot Truss For Indoor Or Outdoor Events
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| ระยะ: | 16mm |
ท่อดับเพลิงอลูมิเนียมหัวจุก Dj Truss สำหรับขาตั้งนิทรรศการสร้าง
| แบบ: | โครงอลูมิเนียม SQS 6076 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สนามกีฬากลางแจ้ง 6081 มัดหัวจุกอลูมิเนียมขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |
ระบบนั่งร้านโพสต์เป้าหมายอลูมิเนียม T6 สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss; Goal Post Truss; โครงป้ายโฆษณา; โครงผู้ดี ; LED Display Truss ; |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |


