ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
ใหม่ล่าสุดที่กำหนดเองหมุนอลูมิเนียมนั่งร้านโคมไฟ Circular สำหรับเหตุการณ์ / คอนเสิร์ต
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมเวทีเหตุการณ์กลางแจ้งสำหรับแสดง Truss Beam
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
บันไดงานพับโครงโครงงานวิศวกรรมคอนเสิร์ตพร้อมล้อ
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061, อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทรัสเวที, มัดชั้นอลูมิเนียมคุณภาพสูง; บันไดทำงาน; บันไดทาสี; กรอบวิศวกรรม |
290mm Stage Platform Boards โครงหลังคาสามเหลี่ยมสำหรับ Dj Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 290mm Dj Lighting อลูมิเนียมอัลลอยด์บอร์ดเวทีใหญ่และหลังคาสามเหลี่ยม |
|---|---|
| กรอบ: | อะลูมิเนียม 6082/6061-T6 |
| อะไหล่: | Aluminum truss; โครงอลูมิเนียม Base plate;Top section;Roof; แผ่นฐาน ส่วนบน ห |
6082 มุ้งลวดอลูมิเนียมสแควร์, ฉากหลังเวทีแสงระบบโครงหลังคาโครงม้วน
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
บริการโครงยึดอลูมิเนียมเคลือบแสงสีดำที่มีสีสันบริการ 24 ชั่วโมง
| แบบ: | มัดอลูมิเนียมหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงนั่งร้านลำโพงกลางแจ้งความยาวมัด 4 เมตรสำหรับเวทีเทศกาลดนตรี
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต,ประสิทธิภาพ,เหตุการณ์,นิทรรศการ,โฆษณา |
ที่ขายดีที่สุดอย่างรวดเร็วสร้างอลูมิเนียมมัดรอบครึ่งวงกลมขนาดใหญ่
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
2019 โครงสกรูน็อตอลูมิเนียมสแควร์เกิดใหม่ที่มีประสิทธิภาพสูง
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ลูกล้ออลูมิเนียม Trussing Corcert เหตุการณ์ Truss 6 Way Corner - ขนาดเล็ก 287x287 มม
| ชื่อสินค้า: | Spussy Truss |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 3mm |
| ขนาดของโครงถัก: | ที่กำหนดเอง |


