ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
โปรแกรมสแตนเลสอลูมิเนียมพกพา การเชื่อมต่อสปิโกตสําหรับการแสดงในเวทีของดีเจ
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
เหตุการณ์อลูมิเนียมสเตนเลสทรงกลมทรงกลม 290x290 มม. 6 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 290 X290 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
สะดวก 6061 T6 อลูมิเนียม Bolt Truss สีเงินสำหรับ Event
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
OEM 6061 Aluminium Bolt Truss สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
แท่นวางอลูมิเนียม TUV Square Truss Lighting ขนาด 20 x 2 มม. Brace Tube
| ชื่อสินค้า: | Spussy Truss |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 3mm |
| ขนาดของโครงถัก: | ที่กำหนดเอง |
Indoor Outdoor Events Light Truss 387mm Silver Square Spigot Truss
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
290 มม. X 290 มม. โครงสร้างเฟรม Bolt อลูมิเนียมมัดหัวจุกออกแบบรวม
| แบบ: | SQT290 สลักและหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Hot Dragon Stage แขวนหน้าจอ Bolt โพสต์เป้าหมาย Truss อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
6082-T6 Aluminium Trusses 387mm Silver Indoor / Outdoor Events
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |


