ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
น้ำหนักเบา 400 x 400 Stage Truss อลูมิเนียม Truss มีกำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Creative Speaker พับ Truss Movable Aluminium Square 520 x 950 mm
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
แท่นวางของ Gentry Goal โพสต์ 12 ม. Truss ขาตั้งสแตนเลส 300x300 มม. 6082 T6 อลูมิเนียม
| ขนาด: | ตามที่กำหนด |
|---|---|
| ระบบ Truss: | 12 ม x 6 ม |
| ประโยชน์: | ง่ายรวดเร็ว |
รีไซเคิล Truss อลูมิเนียมน้ำหนักเบาสำหรับงานส่งเสริมการจัดนิทรรศการ
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Heavy Fold Stadiums Sports Aluminum Trusses Spigot Connector
| Product Name: | Folding Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*4mm |
| Size of truss: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Spigot 6082 T6 Aluminum Triangle Truss Light Duty Beam Circle
| Joint: | Spigot/Bolt |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Square/Triangle |
6m Outer Diameter Bolt Circle Curved Aluminum Lighting Truss For Party / Concert
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Customized 6082 T6 Aluminum Square Truss Segments Corners 2 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
ชั้นวางจอแสดงผล โครงหลังคา เวที สำหรับงานกลางแจ้ง ทนไฟ ไม่เป็นสนิม
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ออโต้แสดงอลูมิเนียมสีดำม้วนพับ Truss 520x950 มม. 20 กก. ต่อเมตร
| ใบสมัคร: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | Truss พับ |
| เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น: | นิทรรศการการแสดงรถยนต์ |


