ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
ที่ขายดีที่สุดที่กำหนดเองชั้น Truss Heavy Duty ขาตั้งลำโพงดีเจ 520x1000 MM
| โครงอลูมิเนียม: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ทรัสเลเยอร์: | ท่อเหล็ก 48.3 มม |
| การใช้งาน: | กิจกรรมและโครงการกลางแจ้ง |
Event 400mm 6082 Aluminum Square Truss Bolt 50×3 mm Silver Black
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
3mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
30cmx30cm Aluminum Square Truss , Silver Bolt aluminum stage truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Easy Disassembly Stage Roofing Truss Aluminum Truss For Outdoor Game Activities
| วัสดุ: | อลูมิเนียมระหว่างประเทศ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงหลังคาหลังคาเพลง |
| ด้านบน: | มีหลังคาพร้อมเต็นท์ |
โคมไฟสแควร์อลูมิเนียมสปอตไลท์ Truss Safety Heavy Loading 290mm
| แบบ: | SQS มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
กล่องความปลอดภัย อลูมิเนียมสลัด กล่องแสงสตูดิโอ สําหรับคอนเสิร์ต
| รุ่น NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
ระบบสแตนเลสอลูมิเนียม สปิโกตสแตนเลสสําหรับการแสดงภายนอก
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
แสงเลเซอร์ขนาดใหญ่อลูมิเนียม Stage Truss แสดงกลางแจ้ง 200 มม. - 1000 มม
| ชนิด: | Stage Truss หลังคา |
|---|---|
| ผล: | การป้องกัน |
| ขนาดของ Truss: | 200-1000mm |
1m 2m 3m Screw Aluminum Square Truss Systems 250x250 mm 3kg per meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 250 x 250mm |
| Length: | 0.5m-4m |


