ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
50*3mm Tent Aluminum Square Truss For Outdoor Events , 3kg Per Meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300 mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Fireproof 300x300 Mm Stage Aluminum Square Bolt Truss System For Events Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300 mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Coal Black Photography Exhibition Aluminum Square Truss For Indoor Events
| LOGO: | LEKIDA |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 |
| Shape: | Square, Oblong, Cylindrical or customized |
อลูมิเนียมน้ำหนักเบานั่งร้านสแควร์ / ระบบมัดคอนเสิร์ต 30 * 2 มิลลิเมตรรั้งท่อ
| แบบ: | SQS มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
TUV 290 แสงอลูมิเนียมหลังคานั่งร้านทาวเวอร์สำหรับการตกแต่งฉากหลังแต่งงาน
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
โครงนั่งร้านพับอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมพับได้แบบกำหนดเองสำหรับงานคอนเสิร์ต
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
มู่ลี่อลูมิเนียมพับได้ Truss Party Speaker
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
Creative Speaker พับ Truss Movable Aluminium Square 520 x 950 mm
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
โครงนั่งร้านพับขนาดกลาง 520 x 950 มม. สำหรับนิทรรศการ
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
เกมกลางแจ้ง Dragon Goal Post Truss อลูมิเนียม Bolt Truss
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |


