ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
ทนทานอลูมิเนียมที่กำหนดเองรอบมัดหัวจุกแสงวงกลมโค้งสนับสนุน
| รุ่น: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | โครงโคมไฟสำหรับตกแต่ง |
มัลติฟังก์ชันอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านแสงยืนโลหะเหล็ก 400 มม
| สินค้า: | โครงนั่งร้านโบลท์อลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
300 มม. ภาพวาดโกลเด้น 6082 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับกิจกรรมกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | SQB30 |
|---|---|
| สี: | ทองหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
เครื่องสปิโกตอัลลูมิเนียมที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับงานแสดง งานคอนเสิร์ตและงานกลางแจ้ง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
ระบบสปิโกตสปิโกตทนทานเบาสําหรับเครื่องประดับและอุปกรณ์เสียง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
รีไซเคิลหลังคาอลูมิเนียม Roof Truss Spigot แสดง Lift ทาวเวอร์สูทติดตั้งง่าย 12m - 30m
| ชื่อ: | Stage Truss อลูมิเนียมหลังคา |
|---|---|
| ประโยชน์: | สะดวกสบายและอำนวยความสะดวกในการเดินทาง |
| มาตรฐาน: | การรับรองมาตรฐาน TUV, ISO9001 |
เวทีคอนเสิร์ต 300 มม. สกรูอลูมิเนียมสแควร์ Truss 0.5 Meter -4 Meter
| ส่วน Truss: | 300x 300 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความยาว: | 0.5-4m |
400x400 mm Staging Aluminum Square Truss Trade Show Displays Fireproof
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ส่วนทรัส: | 400x 400 มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
Aluminum Bolt Square Truss Systems Aluminum Box Truss For Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 250 x 250mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Hanging Line Speaker Box Stage Roof Truss System Hanging LED Screen Facilities
| Name: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| Advantage: | Convenience and facilitated transport |
| Standard: | ISO9001 |


