ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
ตกแต่งโครงหลังคาอลูมิเนียมโครงหลังคา Square Truss System
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
ความสามารถในการแบกภาระสูง อลูมิเนียม Stage หลังคา Truss ตารางกล่อง Truss
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ภายนอกกิจกรรม อลูมิเนียมแสง Truss ตาราง Stage Box Truss
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมขนาดใหญ่กลางแจ้ง Truss Square Lighting Truss โครงสร้าง
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
SQS387 Indoor And Outdoor Events Exhibit Truss Aluminum Trussing Square
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| Span: | 16mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 1 ม. 6082 อลูมิเนียมอัลลอยด์ Truss Square Box โครงหลังคาเวที
| หมายเลขรุ่น: | SQB287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
Thomas Lightweight Screw Truss Square Aluminum L Shaped 410×410 mm
| Code: | SQB410A |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Truss section: | 410 X 410mm |
อลูมิเนียม Stage Roof Truss Square Box Truss สําหรับระบบแสงและเสียง
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ระบบนั่งร้านโพสต์เป้าหมายอลูมิเนียมสแควร์ 6061 สำหรับตกแต่ง
| แบบอย่าง: | โครงเสาประตู |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| การใช้งาน: | โครงโคมไฟสำหรับตกแต่ง |
ทรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาดกลางสำหรับระบบเสาประตู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss; Goal Post Truss; โครงป้ายโฆษณา; โครงผู้ดี ; LED Display Truss ; |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |


