ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
ระบบสตริสอลูมิเนียมกันการกัดกร่อน สําหรับ DJ Lighting
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
6061 T6 6082 ระบบสตริสอลูมิเนียมสําหรับงานแสดงละคร
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
ความยาวที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับอัลลูมิเนียม Spigot Truss OEM นําเสนอ
| รุ่นหมายเลข: | ตรม.290 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |
กล่องสปิโกตอลูมิเนียมที่หลากหลายสําหรับการแสดงงานและการขนส่ง
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
การออกแบบสเตจภายนอก / สเปก็อตสเตจ / อลูมิเนียม
| รุ่นหมายเลข: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
ระบบสปิโกตอัลลูมิเนียมสปิโกตอัลลูมิเนียมสปิโกตอัลลูมิเนียมสปิโกตอัลลูมิเนียมสปิโกตอัลลูมิเนียม
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
คลับกลางคืนวงกลมไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า ยกเวที ไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
TUV ฉากเวทีโคมไฟอลูมิเนียม Truss โคมไฟ Trusses โลหะΦ 50 มม. 3 มม
| ชนิด: | บันได, สามเหลี่ยม, สแควร์, รอบ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| สี: | อลูมิเนียมธรรมชาติ |
TUV โพสต์เป้าหมาย Truss Line Array ลำโพงสำหรับงานขนาดกลาง 3M - 30M Span
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | อะลูมิเนียมธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | ตามที่กำหนด |
| ลักษณะการทำงาน: | ง่ายและรวดเร็ว |
28.7 by 28.7 Spigot Aluminum Lighting Truss , Aluminum Box Truss for events
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 387*387mm |
| Length: | 0.5m-4m |


