ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
เวทีแสงสว่าง 6061 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับนิทรรศการ
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบา Black Squre / Box Truss |
เหตุการณ์ 400 มม. 6082 T6 สลักเกลียวอลูมิเนียมสแควร์ Bolt 50 × 3 มม. ท่อ 10 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 400 x 400 มม |
| ความยาว: | 0.5-4m |
6082 T6 Aluminum Triangle Aluminum Square Truss For Roof Trussing System
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
Event 400mm 6082 Aluminum Square Truss Bolt 50×3 mm Silver Black
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
TUV อลูมิเนียมสแควร์ TrussTriangle หลังคา Trussing ระบบ 500mm - 4000mm
| ขนาดท่อ: | 50 * 3mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6 กก. ต่อเมตร |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
หนาวหรือร้อนเหล็กกระดาษ 48.3 มิลลิเมตรชั้น truss สําหรับการคุ้มครองยาวนาน
| ชื่อสินค้า: | เวทีโครงถักชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
Rotating Round Truss 11.5M Aluminum Square Truss For Circus Adjustable Speed
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ส่วนมัด: | 500 x 500 มม |
| ความยาว: | 3M ต่อมัด |
อลูมิเนียมความหนาแน่นสูง 48.3 มม. ชั้นมัดสำหรับคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ชั้นมัดเวที |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
520x470 mm Aluminum Foldable Truss / Triangle Spigot Truss Diameter Ø60mm
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x470mm |
520x950 mm Foldable Aluminum Truss Triangle 1055kg - 1898kg Loading Weight
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x950mm |


