ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
สามเหลี่ยมอลูมิเนียมหัวจุก Stage Truss Lighting TRB287mm-387mm
| ทางแยก:: | อลูมิเนียมชุบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6 กก. ต่อเมตร |
| พิมพ์: | สายฟ้า |
สีดำสีแดงเงิน 250mm อลูมิเนียมสแควร์ Truss Bolt น้ำหนักเบา 43 × 3 มม. กำลังโหลดสูง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 250x 250 มม |
| ความยาว: | 0.5-4m |
3mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Lightweight Rotating Circle Shaped Aluminum Trusses For Event / Club / Big Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
Durable 6082 T6 Aluminum Spigot Truss Indoor Exhibition Truss 450mm * 450mm
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| LOGO: | Ledika |
| Color: | Silver, Black, or custmized |
โครงสร้างโครงนั่งร้านชั้น 6082 บันไดอลูมิเนียมงานจิตรกรรมนั่งร้านทาวเวอร์
| จำนวนรุ่น:: | WB |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม 6082-T6、เหล็ก |
| สี: | สีดำ, เงิน, หรือกำหนดเอง |
เวทีนั่งร้านเวทีกลางแจ้งแบบพกพาเวทีอลูมิเนียมพร้อมขาปรับระดับได้
| อะไหล่: | กรอบและแผงเวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | แผงความหนาแน่นสูง/ลูกแก้ว |
เหตุการณ์ 400 มม. 6082 T6 สลักเกลียวอลูมิเนียมสแควร์ Bolt 50 × 3 มม. ท่อ 10 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 400 x 400 มม |
| ความยาว: | 0.5-4m |
Trussing โลหะ 450mm Stage Truss แสดง Auto แสดง 18 เมตรระยะสูงสุด
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 450mm |
| ความยาว: | 0.5-4m |


