ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
1m เส้นผ่านศูนย์กลาง 6082 อลูมิเนียม Spigot Truss Hot Truss Tower System
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
Custom Club อลูมิเนียมหัวจุกกล่องมัดสำหรับโคมไฟในร่ม
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
ในร่ม T6 อลูมิเนียม Spigot Truss Lighting Stage หลังคา Truss System
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
โรงยิมกล่องอลูมิเนียม Truss Bolt แสดงสินค้าบูธขนาดใหญ่หนักโหลด 450x600 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หัวจุก / กลอน |
| ลักษณะเฉพาะ: | ไม่มีหลังคา |
สแควร์สแควร์หลังคา Trussed อลูมิเนียมขั้นที่สามารถปรับได้ 1100Kg Max Loading
| ขาย: | ขายส่ง |
|---|---|
| บริษัท: | โรงงาน OEM |
| วัสดุ: | 6082 อลูมิเนียม |
Lifting Truss Tower System 200kg - 500kg Ground support Aluminum Alloy
| Material: | Steel |
|---|---|
| Max Height: | 6m |
| Min Height: | 2.2m |
Indoor Stage Roof Truss Customized With Aluminum Adjustable Stage
| Sales: | Wholesale |
|---|---|
| Company: | OEM Factory |
| Material: | 6082 Aluminum |
3.1mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for Lighting for Indoor/ Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
6082 T6 Aluminium Truss Square Light Series Outdoor Activities Roof Truss
| Application: | booth, exhibition, concert, stage |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Color: | Silver, black, red |
ลำโพงแบบถอดได้และทนทาน Truss Heavy Duty โลโก้ที่กำหนดเอง
| การใช้งาน: | งานอีเว้นท์ นิทรรศการ โฆษณา งานแต่งงาน |
|---|---|
| บริการ: | 24 ชั่วโมง |
| สี: | เงินหรือ OEM |


