ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
20.4 X 18.5 Triangle Exhibit Truss 1179kg - 2809kg Loading Weight For Outdoor Event
| LOGO: | LEDIKA |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle, Square, Oblong |
| Truss Size: | 520x470mm |
Durable Aluminum Box Truss 12m - 30m Span For Outdoor / Indoor Activities
| Product: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle |
Concert Lighting Aluminum Spigot Truss Triangular Bolt Truss Customized Shape
| Span: | 12-36m (customized) |
|---|---|
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
Matt Black Aluminium Spigot Truss สำหรับงานคอนเสิร์ตในร่ม, ระบบ DJ Truss
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| ระยะ: | 16mm |
อลูมิเนียมอัลลอยด์หลายขั้นตอนส่องสว่าง 400 * 400 มม. Bolt Truss สำหรับ Auto Show
| สินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียม |
| รูปทรงมัด: | สแควร์, เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า, สามเหลี่ยม |
โครงหลังคาเวทีดนตรีทนไฟ มัดกล่องอลูมิเนียมสำหรับเหตุการณ์
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงหลังคาเวทีดนตรี |
| สูงสุด: | มีหลังคาพร้อมเต็นท์ |
คอนเสิร์ตโคมไฟเวทีขนาดเล็กกลางแจ้ง Truss Aluminium 6082 Fireproof
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงหลังคาเวทีดนตรี |
| สูงสุด: | มีหลังคาพร้อมเต็นท์ |
ชั้นวางจอแสดงผล โครงหลังคา เวที สำหรับงานกลางแจ้ง ทนไฟ ไม่เป็นสนิม
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียม 6082 พร้อมเวทีสำหรับการแสดงคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |


