ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
มัดลำโพงดีเจเดี่ยว / ขาตั้งลำโพง 12M ความสูงมัดหัวจุกอลูมิเนียม
| แบบ: | โครงลำโพง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| ความสูงสูงสุด: | 12M |
ISO Line Array Speaker Hanging Truss System 8 Meter Height 1.1 Ton Max Loading
| แบบ: | โครงลำโพง |
|---|---|
| ความสูง: | 8M |
| ความสูงสูงสุด: | No input file specified. |
6082-T6 อลูมิเนียม "A" ลำโพงขนาด 8 เมตรสำหรับงานกลางแจ้ง / ในอาคาร
| โครงอลูมิเนียม: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| การใช้งาน: | กิจกรรมและโครงการกลางแจ้ง |
| ชีวิตทำงาน: | 10-15 ปี |
ท่อดับเพลิงอลูมิเนียมหัวจุก Dj Truss สำหรับขาตั้งนิทรรศการสร้าง
| แบบ: | โครงอลูมิเนียม SQS 6076 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
มัดอลูมิเนียมแบบพกพาเวที 400mm X 400mm ระบบแสงมัด
| แบบ: | มัดอลูมิเนียม SQS 387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
290 มม. X 290 มม. โครงสร้างเฟรม Bolt อลูมิเนียมมัดหัวจุกออกแบบรวม
| แบบ: | SQT290 สลักและหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมน้ำหนักเบาพร้อมการเชื่อมต่อสกรูหัวจุก
| แบบอย่าง: | เวทีมัด |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T8 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |
โปรโมชั่นภายนอกที่สามารถพกพาได้
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
โปรโมชั่นและการจัดแสดง
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
รางไฟฉายเวที รางไฟฉายเวที รางไฟฉายเวที DJ รางไฟฉายเวที พร้อมหลังคาสําหรับคอนเสิร์ต
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |


