ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
ระบบ DJ Truss สําหรับกิจกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Trussing โลหะ 450mm Stage Truss แสดง Auto แสดง 18 เมตรระยะสูงสุด
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 450mm |
| ความยาว: | 0.5-4m |
ชุดลำโพงสีเขียวสำหรับสนามหญ้า Truss ระบบ Trussing ท่อรั้งขนาด 30 x 3 มม
| ลักษณะการทำงาน: | สามารถติดตั้งมัดทั่วโลกได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | International Aluminium 6082 หรือเหล็กกล้า |
| รูปร่าง: | ที่กำหนดเอง |
ประสิทธิภาพคุณภาพสูงสุดอลูมิเนียมหัวจุกนั่งร้านสายอาร์เรย์ยืนความหนา 3mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียมระหว่างประเทศ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | อลูมิเนียมนั่งร้านผู้ดี |
| การใช้งาน: | การเชื่อมต่อโครงข้อต่อเข้าด้วยกัน |
อลูมิเนียมอัลลอย 6082 T6 จุดยึดราง / Bolt Truss Flexible Angle
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| สี: | เงิน / ดำ / แดง |
| การเชื่อมต่อ: | สกรู / กลอน / หัวจุก |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Fireproof Aluminum Speakers Stand Truss Head Screw TUV CE Ø 50mm Tube
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Type: | Aluminum and Steel Speaker Truss |
| Connection: | Screw or Spigot |
0.5m - 4m Aluminum Square Truss Cross Strengthen Tube For Indoor Booth Constructing
| Logo: | LEDIKA |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Truss section: | 400x 400 mm |
Triangle Aluminum Trusses Ultralight For Roof Trussing System
| Weight: | Ultralight |
|---|---|
| Connection: | Bolt |
| Truss size: | 300mm*300mm |
Light Duty Project Exhibition Aluminium Trusses Screw Connection
| Main Tube: | 50*3mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 |
| Shape: | Oblong, Square, Round |


