ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
6082 T6 Aluminium Box Truss System 0.9ft - 3.3ft For Outdoor Celebration Party
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |
ชั้นวางจอแสดงผล โครงหลังคา เวที สำหรับงานกลางแจ้ง ทนไฟ ไม่เป็นสนิม
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
โคมไฟตั้งโต๊ะขาตั้ง 6M แบบกำหนดเองขาตั้งอลูมิเนียมม้วน 400x400 มม. พร้อมรอกคู่มือ
| ประโยชน์: | ง่ายรวดเร็ว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 อลูมิเนียม |
| มัด: | Square Truss, Truss Truss, Truss พับ |
12m Span Exhibition Aluminum Trussing System Customized Stage Background
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50 * 3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
อุปกรณ์เสริมอลูมิเนียม Truss ง่าย ๆ อย่างรวดเร็ว Trigger Hook Clamp
| รุ่น NO.: | ST255 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| สกรู: | สแตนเลส 12*40 มม. |
Silver T6 อลูมิเนียมทรงสี่เหลี่ยม Truss Stage Roof Box Truss System
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอลูมิเนียม SQB400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |
Custom Background Layer Stage Truss Scaffolding Tube Diameter 42mm
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
Pyramid Roofing Truss Canopy Aluminium Roof Trusses With Side Wings
| Model: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
6082 T6 อลูมิเนียมโพสต์เป้าหมายนำหน้าจอ / ผ้าพื้นหลังยืนนั่งร้านระบบ TUV
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ใบสมัคร: | จัดงานแต่งงาน, นิทรรศการ, บริษัท , พิธี |
กรอบอลูมิเนียมไม้อัดเวทีประกอบหลังคามุงหลังคาปรับแต่งได้กันลื่น
| ขนาด (L * W H *): | ทุกขนาดสามารถกำหนดเองได้ |
|---|---|
| การใช้งาน: | จัดงานแสดงนิทรรศการโฆษณางานแต่งงาน |
| บริการ: | ตลอด 24 ชั่วโมง |


