ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
แบบพกพาพับระบบนั่งร้านพับตารางอลูมิเนียม Truss โคมไฟพับได้
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
Concert Aluminium Truss With Roof for Outdoor Event Stage Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Music Concert Aluminium Stage Roof Truss For Indoor Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Aluminium Stage Roof Truss For Indoor and Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| วัสดุ: | อลูมิเนียมระหว่างประเทศ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงอลูมิเนียม, โครงหลังคาหลังคาเพลง |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้าร้านค้าและเวทีคอนเสิร์ต |
หลังคาเวทียกน้ำหนักเบา ระบบโครงนั่งร้านอลูมิเนียมเวที
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
6082 T6 Aluminium Goal Posts Led Screen / Background Cloth Stand Truss System
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Size: | 400x400mm,387mmx387mm,287x287mm |
| Application: | Wedding, Exhibition, Company, Ceremony |
เหตุการณ์ความปลอดภัยอลูมิเนียมพับมัด 50 * 4 มม. หัวจุก Connector
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
6061 โครงหลังคาอลูมิเนียมนิทรรศการ Truss System เส้นผ่านศูนย์กลาง 1 เมตร
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
Custom 6082 โครงหลังคาอลูมิเนียม Truss น้ำหนักเบา Truss
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |


