ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
โครงนั่งร้านพับอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมพับได้แบบกำหนดเองสำหรับงานคอนเสิร์ต
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
SQB300 Screw Bolt Aluminium Square Truss System สำหรับ Project
| ผลิตภัณฑ์: | SQB 4560 โครงยึดโบลท์อลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50*3mm |
คอนเสิร์ต Stage Light Truss 6082 อลูมิเนียม Bolt Square Truss System
| ผลิตภัณฑ์: | SQB 4560 โครงยึดโบลท์อลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50*3mm |
รีไซเคิล Truss อลูมิเนียมน้ำหนักเบาสำหรับงานส่งเสริมการจัดนิทรรศการ
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ระบบนั่งร้านโพสต์เป้าหมายอลูมิเนียม T6 สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss; Goal Post Truss; โครงป้ายโฆษณา; โครงผู้ดี ; LED Display Truss ; |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
Heavy Duty Bolt ทรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยม Truss Trianglar Type 42x2mm
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอลูมิเนียม SQB 4060 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |
Circle Aluminium Lighting Truss Outdoor 0.5m - 4m Per Lamp Metal Trusses
| Color: | Silver, Black, Red, Green or customized |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum |
| Shape: | Box |
งานใหญ่ 4 ม. อลูมิเนียมพับ Truss ระบบ Truss Tower แบบถอดได้
| พิมพ์: | ทรัสหนัก |
|---|---|
| ขนาดหลอด: | 50*4มม |
| ขนาดโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม |
Heavy Aluminium Spigot Bolt Truss With Perfect Welding For Indoor Events
| Series: | Heavy Series |
|---|---|
| Connection: | Spigot or Screw |
| Shape: | Square |
Concert 6082 - T6 Aluminium Roof Trusses For Outdoor Event Stage Custom Size
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |


