ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
Adjusting Conical Trusses Accessories Aluminum Light Trussing B010 Faster Building
| Flame material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
|---|---|
| Flame thickness: | 3mm |
| Color: | Sliver / Black |
Corrosion Resistant Folding Truss Indoor Party / Trade / Show Aluminum Trussing
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, triangular |
| Truss Size: | 600x1200mm |
โครงหลังคาเวทีรีไซเคิลได้ 6082 ระยะสูงสุด 12 ม. สำหรับงานกลางแจ้ง
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ที่กำหนดเองรูปพับจัดแสดงนิทรรศการมัดเหตุการณ์กลางแจ้ง / ในร่มยืนดีเจนั่งร้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| รูปทรงมัด: | สแควร์, สามเหลี่ยม, วงกลม |
| ชนิดพิเศษ: | หน้าจอ LED แขวนลำโพงและผ้าพื้นหลัง |
ร้อนขายที่ยอดเยี่ยมระดับมืออาชีพ iso9001 มัดอุปกรณ์ 6 ทางกล่องมุมของ
| รหัส: | Sqb / SQS / TRB |
|---|---|
| ทางแยก: | ชุบอลูมิเนียม |
| ฟังก์ชัน: | การเชื่อมต่อมัด |
หนาวหรือร้อนเหล็กกระดาษ 48.3 มิลลิเมตรชั้น truss สําหรับการคุ้มครองยาวนาน
| ชื่อสินค้า: | เวทีโครงถักชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
48.3 มิลลิเมตร แกลนไซด์ชั้น truss สําหรับกิจกรรมกลางแจ้งที่แข็งแรงและทนทาน
| ชื่อสินค้า: | เวทีโครงถักชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
หนาวทน ผงเหล็กดัดเหล็กไร้สแตนเลสชั้น truss สําหรับกิจกรรมกลางแจ้งใหญ่
| ชื่อสินค้า: | รางชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
หน่วยกั้นชั้นสแตนเลสสําหรับโครงสร้างภายนอกที่ทนทานและหลากหลาย
| ชื่อสินค้า: | รางชั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | คอนเสิร์ต,การแสดง,โฆษณา |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
กล่องแขวนสเตนเลสอลูมิเนียมกล่องแขวนลำโพงแขวน 520x760 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ขนาดท่อหลัก: | 50x3mm |
| ขนาด: | 520x760mm |


