ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
High Load Triangular Aluminum Folding Truss / Foldable Truss Conical 520 * 950 mm
| Type: | Heavy Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*4mm |
| Size of truss: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Outdoor Events Stage Roof Truss Material 6082 12 - 30m Max Span for Hanging Lamps
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
Corrosion Resistant Aluminum Folding Truss Indoor Party Trade Show Truss
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, triangular |
| Truss Size: | 600x1200mm |
Silver Aluminum Truss Parts Segment Corners 2 - 6 Way Truss Connection Corner
| รหัส: | Sqb / SQS / TRB |
|---|---|
| มุม: | ที่กำหนดเอง |
| ความยาว: | 0.5 |
อุปกรณ์เสริมมัดอลูมิเนียมแบบมืออาชีพแบ่งมุม 2 - 6 Way Truss
| รหัส: | Sqb / SQS / TRB |
|---|---|
| ทางแยก: | ชุบอลูมิเนียม |
| ฟังก์ชัน: | การเชื่อมต่อมัด |
Truss Systems Concert Lighting Truss Systems 1000 × 2000 Mm รับประกัน 1 ปี
| ชื่อสินค้า: | มัดชั้น |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 48.3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
โครงลำโพงนั่งร้านแบบเลเยอร์นั่งร้าน 1,000 × 2000 มม. สำหรับกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | มัดชั้น |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 48.3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
เหตุการณ์ความปลอดภัยอลูมิเนียมพับมัด 50 * 4 มม. หัวจุก Connector
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
30m Span Aluminium Spigot Truss น้ำหนักเบาเสาเวทีกลางแจ้ง Truss
| ผลิตภัณฑ์: | มัดหัวจุกอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| รูปทรงมัด: | สี่เหลี่ยม วงรี สามเหลี่ยม หรือรูปร่างผิดปกติอื่นๆ |
โชว์รูมอลูมิเนียมพับเก็บได้อัตโนมัติสีดำ FT5295 รหัสสินค้า 10 กก. / เมตร
| ชื่อสินค้า: | Truss พับ |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 4mm |
| ขนาดของโครงถัก: | 1-4 เมตร, 520 x 950 มม |


