ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
น้ำหนักเบา 400 x 400 Stage Truss อลูมิเนียม Truss มีกำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สี่เหลี่ยมจัตุรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาด 400x400 มิลลิลิตรสำหรับการตกแต่งพื้นหลัง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Bridge Uplighting อลูมิเนียมสแควร์ Truss Tower เสา / Trusses สแควร์ท่อ
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
คอนเสิร์ต 6082 - T6 Aluminium Circle Truss สำหรับแขวนไฟหน้า
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
Truss Ground Support Tower Sleeve มุมบล็อกกล่องอลูมิเนียมสี่เหลี่ยม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm |
| หลอดหลัก: | 50*3mm |
6061 - T6 Aluminium Circle Truss สำหรับตกแต่งและแขวนไฟหน้า
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงสร้างโครงนั่งร้านแสงวงกลมอลูมิเนียมในร่มสำหรับงาน
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงสร้างโครงนั่งร้านแสงอลูมิเนียมวงกลม 300 * 300 มม. หนัก
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
วงกลมอลูมิเนียมหรือมัดไฟเวทีดาวสำหรับเหตุการณ์
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมรูปทรงพิเศษสำหรับแขวนไฟ
| หมายเลขรุ่น,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงินหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |


