ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
Indoor Outdoor Events Light Truss 387mm Silver Square Spigot Truss
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
Folding Box Truss Heavy Duty Folding Truss 19.8 x 39.4 Spigot
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, Triangle |
| Specialty: | Hanging LED Screen, speaker and background cloth |
Concert Party Aluminium Stage Truss / Spigot Truss 287 * 287 mm Square Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Length: | 2M-10M |
| Color: | Silver, black, red, white |
น้ำหนักเบา 400 x 400 Stage Truss อลูมิเนียม Truss มีกำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สี่เหลี่ยมจัตุรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาด 400x400 มิลลิลิตรสำหรับการตกแต่งพื้นหลัง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Bridge Uplighting อลูมิเนียมสแควร์ Truss Tower เสา / Trusses สแควร์ท่อ
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
6061 - T6 Aluminium Circle Truss สำหรับตกแต่งและแขวนไฟหน้า
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงหลังคาอลูมิเนียมกึ่งวงกลม มัดนิทรรศการ มัดสำหรับคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงสร้างโครงนั่งร้านแสงวงกลมอลูมิเนียมในร่มสำหรับงาน
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงสร้างโครงนั่งร้านแสงอลูมิเนียมวงกลม 300 * 300 มม. หนัก
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |


