ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
สนามกีฬากลางแจ้ง 6081 มัดหัวจุกอลูมิเนียมขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |
ระบบโครงนั่งร้านพับอลูมิเนียม 520 x 950 มม. หัวจุก Connector
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
แบบพกพาพับ Truss ระบบ T6 อลูมิเนียม Truss แสงสว่าง
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
แบบพกพาพับระบบนั่งร้านพับตารางอลูมิเนียม Truss โคมไฟพับได้
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
มู่ลี่อลูมิเนียมพับได้ Truss Party Speaker
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
ทรัสพับหนา 4 มม. 520 X 950 มม. สำหรับกิจกรรมกลางแจ้ง
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
โครงเดือยอะลูมิเนียมความแข็งสูงสำหรับประสิทธิภาพงานขนาดใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดหลอด: | 50*3มม |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |
เวทีคอนเสิร์ตอลูมิเนียม Truss Heavy Duty งานใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดหลอด: | 50*3มม |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |
ปรับแต่งสีโครงอลูมิเนียมสี่เหลี่ยม Truss สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอะลูมิเนียม SQB 300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |
6061 ทรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมสำหรับแขวนทรัสวงกลมแสง
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอลูมิเนียม SQB300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |


