ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมน้ำหนักเบานั่งร้านสแควร์ / ระบบมัดคอนเสิร์ต 30 * 2 มิลลิเมตรรั้งท่อ
| แบบ: | SQS มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
6082 - วงแหวนอลูมิเนียม T6 / ราวกลมสำหรับแขวนโคมไฟเคลื่อนย้ายได้
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
บันไดงานพับโครงโครงงานวิศวกรรมคอนเสิร์ตพร้อมล้อ
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061, อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทรัสเวที, มัดชั้นอลูมิเนียมคุณภาพสูง; บันไดทำงาน; บันไดทาสี; กรอบวิศวกรรม |
4060mm Professional Multi Function อะลูมิเนียม Square Truss Light Stand
| สินค้า: | SQB 4060 โครงอลูมิเนียม Bolt Truss |
|---|---|
| แบบอย่าง .: | ตร.ว. 4060 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม6061-T6 |
โครงนั่งร้านโคมไฟอลูมิเนียมสีดำขนาด 400 มม. สำหรับตลาดการผลิตวิดีโอ
| หมายเลขรุ่น: | SQB400 |
|---|---|
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
6082 โครงอลูมิเนียม Truss Trade Show Booth Truss System
| รุ่นNo: | ซีรี่ส์ SQB |
|---|---|
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
ISO9001 6061 มัดชั้นอลูมิเนียมสำหรับลำโพงแขวนเวที
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
|---|---|
| วัสดุ: | โครงหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | เงินหรือ OEM |
จอแสดงผล Truss แบบพับได้ขนาด 520 * 950 มม. สำหรับ Truss คอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061 มัดชั้นน้ำหนักเบาสีเงิน
| วัสดุ: | โครงหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงินหรือ OEM |
| ขนาด: | 1.22*1.22 1.22*2.44 1*2 กำหนดเอง |
Heavy Duty 520mm - 760mm Aluminium Spigot Truss สำหรับงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวจุก Truss |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | กำหนดเอง |


