ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
Aluminum Circle Truss Stage Truss For Outdoor Indoor Truss Events
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
Array Speaker Layer Truss Scaffolding Truss Using For Outdoor 1000×2000 Mm
| ขนาดของท่อ: | 48.3mm |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดชั้น |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
390 x 390 Customized Length Aluminum Spigot Truss Shiny Silver Truss System
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
Brightsome Black One Meter Long Truss System Aluminum Stage Truss Quick Lock
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
6082 T6 อลูมิเนียมโพสต์เป้าหมายนำหน้าจอ / ผ้าพื้นหลังยืนนั่งร้านระบบ TUV
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ใบสมัคร: | จัดงานแต่งงาน, นิทรรศการ, บริษัท , พิธี |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| วัสดุ: | อลูมิเนียมระหว่างประเทศ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงอลูมิเนียม, โครงหลังคาหลังคาเพลง |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้าร้านค้าและเวทีคอนเสิร์ต |
Truss สแควร์อลูมิเนียมสแควร์ที่ทนทานสำหรับเวที / งาน / การประชุม
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สกรูอลูมิเนียมหมุนวงกลมหมุนวงแหวน Truss สำหรับคลับ / พื้นหลัง
| แบบ: | มัดวงกลม | ||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| วัสดุ: |
TUV 290 แสงอลูมิเนียมหลังคานั่งร้านทาวเวอร์สำหรับการตกแต่งฉากหลังแต่งงาน
ระบบลิฟต์ Truss Tower ยกขึ้นและลงสำหรับ SQS
|


