ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
Silver Indoor Layer Speaker Truss Towers Aluminum Support Speakers Thickness 3mm
| โครงอลูมิเนียม: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ทรัสเลเยอร์: | ท่อเหล็ก 48.3 มม |
| การใช้งาน: | กลางแจ้งหรือในร่ม |
Natural Silver T6 Aluminum Spigot Truss For Outdoor Big Events 24m Max Span
| Product: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle |
Durable Triangular Truss , Aluminum Spigot Truss Lighting Trusses Customized Shape
| Material: | 6082-T6 Aluminum Alloy |
|---|---|
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
30M Max Span Aluminum Box Truss 3mm Thickness 0.5M - 4M Length For Outdoor Event
| ชื่อสินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชุด: | ซีรี่ส์หนัก |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
น้ำหนักเบา 400 x 400 Stage Truss อลูมิเนียม Truss มีกำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
มัลติฟังก์ชันอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านแสงยืนโลหะเหล็ก 400 มม
| สินค้า: | โครงนั่งร้านโบลท์อลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
ทนทานต่อการกัดกร่อนของอะลูมิเนียม 6082 อลูมิเนียม
| แบบ: | SQS4560 มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Bridge Uplighting อลูมิเนียมสแควร์ Truss Tower เสา / Trusses สแควร์ท่อ
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
6082 T6 ระบบมัดกล่องอลูมิเนียมสำหรับงานฉลองกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบมัดอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082-T6/6061-T6 |
| วัสดุหลังคา: | แคนวาส: กันน้ำหนาพิเศษ 0.4 มม. พิมพ์โลโก้และรูปภาพ |
5276 โคมไฟเวทีโครงนั่งร้านอลูมิเนียมสแควร์รองรับงานหนักสำหรับงานแสดงรถยนต์
| สี: | สีดำ สีเงิน สีเงิน หรือตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้าน, โครงหลังคากล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับเวทีคอนเสิร์ต, อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบาส |


