ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ระบบกระดานหลังคาระยะความจุสูง สําหรับอุปกรณ์ไฟและเครื่องเสียง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
ระบบกระเบื้องหลังคาสเตจอัลลูมิเนียมสลัดความจุสูง สําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Trussing Line Line ลำโพงอาร์เรย์ Truss Layer Beam การก่อสร้างที่รัดกุม
| เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น: | การจัดนิทรรศการคอนเสิร์ต |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | โครงถักชั้น |
| ขนาดของหลอด: | 48.3mm |
โครงอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้เวทีโลกระบบมัดหลังคา / โคมไฟ Truss Lift Trussing ระดับโลก
| มัด: | อลูมิเนียมมัด |
|---|---|
| การเชื่อมต่อของ Truss: | สกรูหรือหัวจุก |
| ขนาดของ Truss: | 200-1000mm |
แสงเลเซอร์ขนาดใหญ่อลูมิเนียม Stage Truss แสดงกลางแจ้ง 200 มม. - 1000 มม
| ชนิด: | Stage Truss หลังคา |
|---|---|
| ผล: | การป้องกัน |
| ขนาดของ Truss: | 200-1000mm |
เวทีคอนเสิร์ตเวทีมุงหลังคา Trusses อลูมิเนียมดีเจ Trussing Indoor 500kg - 4700kg Max Loading
| วัสดุ: | อลูมิเนียมนานาชาติ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | Truss อลูมิเนียม Truss หลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้างานแสดงสินค้าและเวทีคอนเสิร์ต |
2 สกรูมิเตอร์สแควร์ลำโพง Truss ยืนแสง 6m - 18m 16 Degrees ความแข็ง
| ใบสั่งมินิ: | 1 ชุด |
|---|---|
| วัสดุ: | โครงเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อ: | Truss ลำโพง |
CE Heavy Duty Aluminum Box Truss Durable Assemble 24mc Max Span
| Product Name: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Series: | Heavy Series |
| Size of truss system: | customized |
Steel Tube 50mm Layer Bolt Truss 2x2 m straight frame Lifting Stage With Wheels
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
Promotion Canopy Roofing Stage Roof Truss Screw Truss With Canopy Roof
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |


