ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
Heavy Aluminium Spigot Bolt Truss With Perfect Welding For Indoor Events
| Series: | Heavy Series |
|---|---|
| Connection: | Spigot or Screw |
| Shape: | Square |
Concert 6082 - T6 Aluminium Roof Trusses For Outdoor Event Stage Custom Size
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
6082 T6 Aluminium Box Truss System 0.9ft - 3.3ft For Outdoor Celebration Party
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |
12m Span Exhibition Aluminum Trussing System Customized Stage Background
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50 * 3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | ที่กำหนดเอง |
Customized Shaped Durable Aluminum Box Truss 12m - 30m Span For Outdoor Events
| สินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียม |
| รูปทรงมัด: | สแควร์, เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า, สามเหลี่ยม |
287mm X 287mm โครงถักอลูมิเนียมสำหรับหน้าจอ / จอแสดงผล Advertsing กลางแจ้ง
| แบบ: | มัดอลูมิเนียม SQS 287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
ทนทานอลูมิเนียมที่กำหนดเองรอบมัดหัวจุกแสงวงกลมโค้งสนับสนุน
| รุ่น: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | โครงโคมไฟสำหรับตกแต่ง |
มัดกล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมสีเงิน 400 มม. X 400 มม. / ยกหอคอย
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
อลูมิเนียมปรับแสง Truss, สนับสนุนกรอบโค้ง Truss
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
50 มม. Trigger Hook Clamp Truss อุปกรณ์เสริมแขวนเสียง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061/T6 หรือ 6082/T6 |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงิน, กำหนดเองได้ |
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต, งานอีเวนต์, แคลมป์ไฟ LED, การแสดง, แฟชั่นโชว์และการแสดงอื่น ๆ |


