ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ spigot aluminium stage truss ] การจับคู่ 315 ผลิตภัณฑ์.
เกมกลางแจ้ง Dragon Goal Post Truss อลูมิเนียม Bolt Truss
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
เสาประตูคอนเสิร์ต Truss Aluminium Bolt Truss System And Kits
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
1.7ft x 2.5ft Aluminium Lighting Truss Outdoor Event Truss Variety Large Series
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| รูปร่างทรัส: | สแควร์, เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า, สามเหลี่ยม |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 300 X300 มม |
| ความยาวแบบวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
รีไซเคิลหลังคาอลูมิเนียม Roof Truss Spigot แสดง Lift ทาวเวอร์สูทติดตั้งง่าย 12m - 30m
| ชื่อ: | Stage Truss อลูมิเนียมหลังคา |
|---|---|
| ประโยชน์: | สะดวกสบายและอำนวยความสะดวกในการเดินทาง |
| มาตรฐาน: | การรับรองมาตรฐาน TUV, ISO9001 |
Creative Irregular Shape Aluminum Square Stage Truss System Pentagram / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Shape: | Star, heart shape, irregular shape(customized) |
เหตุการณ์อลูมิเนียม Spigot หนัก Truss เงิน 520mm - 760mm Durable
| ชื่อสินค้า: | Spussy Truss |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 3mm |
| ขนาดของโครงถัก: | ที่กำหนดเอง |
Decoration Aluminum Spigot Heavy Duty Truss Silver Customized
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
ส่วนประกอบ Truss อลูมิเนียม Square Layher Truss กับ Truss พับเวที
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
แบบพกพาพับระบบนั่งร้านพับตารางอลูมิเนียม Truss โคมไฟพับได้
| พิมพ์: | มัดหนัก |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 50*4mm |
| ขนาดของโครง: | 1-4 ม. , 520 x 950 มม. |


