ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
OEM 6061 Aluminium Bolt Truss สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
6061 Aluminium Spigot Truss Conical Coupler 0.5m - 4m Box Truss System
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้าน, โครงหลังคากล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับเวทีคอนเสิร์ต, อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบา |
TUV Aluminium Spigot Truss Box Truss System Conical Coupler 0.5m - 4m
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061/6082-T6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ,เงินหรือOEM |
| รูปร่าง: | สแควร์, สามเหลี่ยม, ตรง, โครงบันไดสามเหลี่ยมโค้งสี่เหลี่ยมจัตุรัส, ชั้น |
เครื่องสปิโกตอัลลูมิเนียมที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับงานแสดง งานคอนเสิร์ตและงานกลางแจ้ง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
12m - 30m Span Aluminium Box Truss สำหรับกิจกรรม DJ Band
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| สี: | สีเงิน, สีดำ, ที่กำหนดเอง |
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต นิทรรศการ การแสดง ดีเจแบนด์ ฯลฯ Band |
เต็นท์งานแต่งงานอลูมิเนียมโคมไฟเพดาน Truss ระบบหลังคาพีวีซี
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6/6082-T2 |
|---|---|
| สีหลังคา: | ดำ, เงิน, กำหนดเอง |
| มัดประเภท: | มัดหัวจุก |
100 มม. - 1010 มม. สลักเกลียวอลูมิเนียมนั่งร้านสี่เหลี่ยมจัตุรัส SGS รับรอง CE
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
0.5m - 4m Aluminum Square Truss Cross Strengthen Tube For Indoor Booth Constructing
| Logo: | LEDIKA |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Truss section: | 400x 400 mm |
อลูมิเนียมสแควร์แสงวงกลม Lift แสง Truss สําหรับสโมสรกลางคืน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านนอก 6 เมตรวงกลม Truss 300mm / Heavy Duty 12 Inch Square Truss
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |


