ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
ทนทานและเบา อลูมิเนียมสแควร์ กล่องแสง Truss สําหรับการทํางาน
| รุ่น NO.: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Rotating LED lighting Yellow Aluminum Square Truss 6 Channel DMX 512 Control
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
โครงอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมคอนเสิร์ตสูง
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
มัดมือถืออลูมิเนียมที่มั่นคง SQB52100 สำหรับเหตุการณ์ดนตรีขนาดที่กำหนดเอง
| แบบ: | มัดอลูมิเนียมหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
2019 ล่าสุดร้อนขายผู้ผลิตราคาถูก 6082 อลูมิเนียมตารางนั่งร้าน
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
Circle Curved Aluminum Square Truss Revolving Lighting Truss 6082-T6 Aluminum
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square , Triangle |
| Outer diameter: | 4m-12m |
Red Circle Curved Aluminum Square Truss Revolving Lighting Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square , Triangle |
| Outer diameter: | 4m-12m |
คอนเสิร์ต Stage Light Truss 6082 อลูมิเนียม Bolt Square Truss System
| ผลิตภัณฑ์: | SQB 4560 โครงยึดโบลท์อลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50*3mm |


