ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมทรงเหลี่ยม Heavy Duty 50*3มม
| หมายเลขรุ่น,: | SQB300 |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงินหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
อลูมิเนียมทาสีอลูมิเนียมสีสแควร์ Truss สำหรับแขวนหน้าจอ LED
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
6082 T6 Aluminum Square Truss Round System School Event Stage
| Material: | Aluminum or Steel |
|---|---|
| Color: | Silver or customized |
| Applications: | Any type of events and shows |
500mm X 600mm เวทีกลางแจ้งอลูมิเนียมสแควร์ Truss ความต้านทานการกัดกร่อนสูง
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ราคาโรงงานแบบพกพาในร่มหรือกลางแจ้งมัดอลูมิเนียมสแควร์
| แบบ: | มัดสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
สุดที่สามารถเคลื่อนย้าย 400 มม. อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านสี่สแควร์ Bolt / นั่งร้านสกรู
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สลักเกลียวสีดำเคลือบผิวจัตุรัสอลูมิเนียม Truss 300mm x 300mm Multi Function
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสายฟ้า SQB 300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
1m 2m 3m Screw Aluminum Square Truss Systems 250x250 mm 3kg per meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 250 x 250mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 300 X300 มม |
| ความยาวแบบวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
เครื่องไฟสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับความสามารถในการบรรทุกภาระ
| รุ่น NO.: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |


