ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
เวทีแสงสว่าง 6061 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับนิทรรศการ
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบา Black Squre / Box Truss |
กล่องสี่เหลี่ยมอัลลูมิเนียมความแข็งแรงสูงสําหรับระบบยกไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
โครงสร้างสแควร์อลูมิเนียมที่สามารถปรับปรุงได้ สําหรับความต้องการและความต้องการเฉพาะเจาะจงของคุณ
| รุ่น NO.: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
290 * 290mm 6082 T6 โครงอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมสำหรับการเฉลิมฉลอง
| หมายเลขรุ่น: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| ขนาด: | 290*290mm |
มินิอลูมิเนียมสแควร์ Truss แบนเนอร์ฉากหลังแขวนแสง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
6082 โครงอลูมิเนียม Truss Trade Show Booth Truss System
| รุ่นNo: | ซีรี่ส์ SQB |
|---|---|
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
สุดทนทาน 6082 อลูมิเนียมสแควร์มัด, ดีเจเวทีนั่งร้านระบบ
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
โหลดเหล็กไฟสูงหรืออลูมิเนียมมัดสี่เหลี่ยมระบบโครงหลังคาเวที
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
2019 ที่มีคุณภาพสูง OEM อลูมิเนียมมัดตารางการค้าแสดงการแสดงผล
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
อลูมิเนียมสแควร์กรอบรูปเฟรมสำหรับเต็นท์
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |


