ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
1 - 1.4m แพลตฟอร์มเวทีอลูมิเนียมในร่ม / กลางแจ้งประกอบวัสดุ 6082-T6
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนาเปลวไฟ: | 3mm |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
ระบบเสา / โคมไฟอลูมิเนียมนั่งร้านวงเวียนหรือสามเหลี่ยม
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| วัสดุ: | อลูมิเนียมระหว่างประเทศ 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงอลูมิเนียม, โครงหลังคาหลังคาเพลง |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้าร้านค้าและเวทีคอนเสิร์ต |
6082 วัสดุ Heavy Duty Dj Truss Stand Moving Head Bolt Type 150mm
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงหลังคาอลูมิเนียม 6061 โครงหลังคาสี่เหลี่ยมจัตุรัสสามเหลี่ยมวงกลม
| รุ่น NO.: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
มัดหัวจุกอลูมิเนียมอัลลอยด์ความยาว 3 ม. พร้อมแสงน้ำหนักเบา
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 15 เมตร Spigot Aluminium Truss System DJ Lighting Truss Stand
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
โครงสร้างโครงหลังคาอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสสำหรับคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
โลหะอัลลูมิเนียมมืออาชีพ Circle Lighting Electric Lift Truss สําหรับสโมสร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
หมุนวงกลม Truss ยกเวทีอลูมิเนียม Truss ทนทาน
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |


