ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
เวทีคอนเสิร์ตกล่องไฟอลูมิเนียมมัดระบบ 15m เส้นผ่านศูนย์กลาง
| หมายเลขรุ่น: | SOS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
ระบบ Truss Stage Truss อลูมิเนียมอัลลอยด์น้ำหนักเบาแบบสแควร์
| หมายเลขรุ่น: | ทส287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
ระบบนั่งร้านหลังคาเวทีอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบกำหนดเองสำหรับอุปกรณ์เครื่องเสียง
| หมายเลขรุ่น: | ทส287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
Gentry 6082 ทรัสโพสต์เป้าหมายสำหรับแขวนจอ LED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
เหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมสแควร์ Circular Truss อลูมิเนียม 300X300 มม. สำหรับคอนเสิร์ต
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
Spigot Aluminum A Speaker Truss Layer Truss DJ Lighting Stands 48.3mm Steel Tube
| Aluminum Truss: | 6082-T6 Aluminum |
|---|---|
| Layer Truss: | 48.3mm Steel Tube |
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
Adjustable Corrosive Bolts Simple Speaker Truss Diameter 50mm Performance Truss
| Connect Bolt: | M16*45mm bolt |
|---|---|
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
| Length: | 0.5m, 1m, 2m, 3m, 4m |
น้ําหนักเบา แข็งแรง ง่ายในการประกอบ Club Lighting Truss Lift
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
Line Array Speaker Upright Truss / Customized Heavy Duty Truss 520x1000 mm
| Aluminum Truss: | 6082-T6 Aluminum |
|---|---|
| Layer Truss: | 48.3mm Steel Tube |
| Usage: | Outdoor Events and Projects |
Black Indoor Layer Speaker Truss Aluminum Loading LED System 300x300 mm
| โครงอลูมิเนียม: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ทรัสเลเยอร์: | ท่อเหล็ก 48.3 มม |
| การใช้งาน: | กลางแจ้งหรือในร่ม |


