ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
6082 T6 อลูมิเนียมโพสต์เป้าหมายนำหน้าจอ / ผ้าพื้นหลังยืนนั่งร้านระบบ TUV
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| ขนาดมัด: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ใบสมัคร: | จัดงานแต่งงาน, นิทรรศการ, บริษัท , พิธี |
โครงการขนาดใหญ่ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมสำหรับงานหนัก 520 X 760mm
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงอลูมิเนียม, โครงหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้าน และเวทีคอนเสิร์ต |
ลูกล้ออลูมิเนียม Trussing Corcert เหตุการณ์ Truss 6 Way Corner - ขนาดเล็ก 287x287 มม
| ชื่อสินค้า: | Spussy Truss |
|---|---|
| ขนาดของหลอด: | 50 * 3mm |
| ขนาดของโครงถัก: | ที่กำหนดเอง |
เหตุการณ์อลูมิเนียมสเตนเลสทรงกลมทรงกลม 290x290 มม. 6 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 290 X290 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
Assemble Outdoor Speaker Hangers Trade Show Truss Aluminum 3mm Thickness
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Aluminum Truss: | 6082-T6 Aluminum |
| Connection: | Screw or Spigot |
Fireproof Aluminum Speakers Stand Truss Head Screw TUV CE Ø 50mm Tube
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Type: | Aluminum and Steel Speaker Truss |
| Connection: | Screw or Spigot |
Spigot Circular Irregular Shape Aluminium Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Circular length: | 4 - 12 meters |
| Color: | Silver, black, red |
Single A Dj Speaker Stands Tower Aluminum 1.1T Loading 12M Height Spigot Truss
| แบบ: | โครงลำโพง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| ความสูงสูงสุด: | 12M |
ISO Single Speaker Truss Stands Tower Aluminum 6082 Height 12m Space Saving
| แบบ: | โครงลำโพง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| ความสูงสูงสุด: | 12M |
Scaffolding Layer Truss 32 Feet Height Steel For Outdoor Concert Background
| ชื่อสินค้า: | มัดชั้น |
|---|---|
| ขนาดของท่อ: | 48.3mm |
| ขนาดของระบบมัด: | ตาม requirment ของคุณ |


