ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
รางไฟหนัก รางหลังคาฉากอลูมิเนียม สําหรับงานใหญ่
| รุ่น NO.: | SQS5276 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
คลับกลางคืนวงกลมไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า ยกเวที ไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
เครื่องหมุนและยก อลูมิเนียมหมุนวงกลม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
ขับเคลื่อน เครื่องแสดงภาพหมุน หมุน 360 องศาวงกลม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 300 x 300 มม |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
อัลลูมิเนียมที่กําหนดเอง Bolt แสง Truss Rotating และยกวงกลม Truss
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
ระบบทรัสทาวเวอร์โครงหลังคาอลูมิเนียมหัวจุก เส้นผ่านศูนย์กลาง 15 ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
ขายปลีกที่กําหนดเองหลังคาอลูมิเนียม Spigot Rotating และยกวงกลม
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |
โครงอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้เวทีโลกระบบมัดหลังคา / โคมไฟ Truss Lift Trussing ระดับโลก
| มัด: | อลูมิเนียมมัด |
|---|---|
| การเชื่อมต่อของ Truss: | สกรูหรือหัวจุก |
| ขนาดของ Truss: | 200-1000mm |
คอนเสิร์ต dj โครงนั่งร้านแสงอลูมิเนียม Truss Systems
| หมายเลขรุ่น: | ทส287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
คอนเสิร์ตน้ำหนักเบา Dj Light Stand Truss Aluminium Truss Systems
| หมายเลขรุ่น: | ทส287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |


