ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ catwalk aluminum stage platform ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
Hotel Foldable Stage Platform Banquet Stage Stair 2440*1830mm
| ชื่อสินค้า: | เวทีพับได้ |
|---|---|
| ไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถล professinal |
| ความหนา: | 18 มม. |
อลูมิเนียมอัลลอยด์น้ำหนักเบาโต๊ะเวทีแบบแยกส่วนไม้อัดสีแดงดำสำหรับงานเล็ก
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดเวทีมืออาชีพกันไฟและกันลื่น |
All Terrain Portable Aluminum Stage Simple Assemble Stage Adjustable
| อะไหล่: | แผงเฟรม & เวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| วัสดุแผง: | High-denify panel / Plexiglass |
Adjustable Stage Rotating Mechanical Staging Platform For Auto Show Q195 Steel
| วัสดุ: | Q195 เหล็ก |
|---|---|
| ความสูง: | 0.6-1.2m |
| ขนาด: | L2000 * * * * * * * * W2000 H800 / 1200 |
Catwalk Adjustable Motorized Rotation Stage Rotating Platform Aluminum 1220×1220 mm
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนาเปลวไฟ: | 3mm |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
Drum Riser Bundle 1 X 1 Stage Aluminum Alloy Modular Stage Table Black / Red Plywood
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับได้ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
สิ่งกีดขวางเวทีคอนเสิร์ตแบบพับได้รั้วเวทีกั้นเวทีเหตุการณ์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปสรรคการควบคุมฝูงชน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม 6061-T6/6082-T8 |
| สี: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
Convenient Assemble Adjustable Leg Stage Platform Strong Structure Height 1.0 - 2.0m
| Application: | Concert, Party, Events |
|---|---|
| Flame material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
| Plywood material: | Fire proof and anti-skid professional stage plywood |
เวทีล็อกแบบพกพาชั้นโลหะเหล็ก
| ใบสมัคร: | การแสดงต่าง ๆ การแสดงแคทวอล์ค |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ / ฟิล์มฟองอากาศห่อ |
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 15 วัน |
แสดงเวทีหมุนเวที Revolving 1000kg กำลังโหลด
| วัสดุ: | Q195 เหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | L2000 * * * * * * * * W2000 H800 |
| ความสูง: | 0.6-1.2m |


