ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ catwalk aluminum stage platform ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
4x4ft Square Deck Aluminium Stage Platform ไม้อัด Honeycomb Non Skid
| หมายเลขรุ่น: | SDK001 |
|---|---|
| วัสดุเท้า: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | ไม้อัด; แผ่นกันไฟ; แผ่นกันลื่น |
อลูมิเนียมประกอบ โปรแกรมงานแต่ง โชว์คอนเสิร์ตเวที
| อะไหล่: | กรอบและแผงเวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | แผงความหนาแน่นสูง/ลูกแก้ว |
Portative Aluminum Adjustable Stage Platform Show Folding Stage 18mm Black
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
| ความสูง: | 0.2-0.8m |
คอนเสิร์ตคุณภาพระดับสูงสุดคอนเสิร์ตเวทีพับเวทีเวทีพับได้
| ความสามารถในการโหลด: | 400 กิโลกรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ขนาดเวที: | 1X2m |
| ความสูง: | 0.4-0.6M |
Q195 Steel Rotating Mechanical Staging Platform Adjustable Stage Platform
| วัสดุ: | Q195 เหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | L2000 * * * * * * * * W2000 H800 / 1200 |
| ความสูง: | 0.6-1.2m |
2019 ล่าสุดคุณภาพดียอดนิยม 0.8m แพลตฟอร์มเวทีคริลิค
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับได้ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
Alloy 6082-T6 Portative Catwalk Show Stage Folding Stage Platform 18mm Black
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
| ความสูง: | 0.2-0.8m |
แท่นเวทีอลูมิเนียม Diy เคลื่อนย้ายได้ สำหรับ T Show Custom 1.22*2.44mm
| อะไหล่: | กรอบและแผงเวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | แผงความหนาแน่นสูง/ลูกแก้ว |
Lightweight Portable Stage T Show Aluminum Plywood Platform 1220*2400mm
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนาเปลวไฟ: | 3mm |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
บันไดยกพื้นอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบปรับได้บันไดยกพื้น / ยกพื้น
| ขนาด: | 1 * 1 ม., 1 * 2 ม |
|---|---|
| ความสูง: | H0.2 * -0.8m |
| สินค้า: | SDK001 เวทีพับ |


