ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ catwalk aluminum stage platform ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
สารสกัด 6061-T6 อลูมิเนียม สเตจแพลตฟอร์มที่มีความสูงปรับ
| อะไหล่: | กรอบและแผงเวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | แผงความหนาแน่นสูง/ลูกแก้ว |
Portative Folding Aluminum Stage Platform Catwalk Show Stage Fire - Proof
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
| ความสูง: | 0.2-0.8m |
Concert Circle Custom Aluminum Stage Platform Outdoor Acrylic Staging
| ไม้อัดหนา: | 18 มม. |
|---|---|
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| สีไม้อัด: | ดำ / แดง |
Dragnet Stage Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8 Height Efficiency Folding Stage
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับได้ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
แพลตฟอร์มเวทีอลูมิเนียมที่ปลอดภัย
| รูปร่างทรัส: | พับได้ |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือ OEM |
| การใช้งาน: | จัดงานแสดงนิทรรศการโฆษณางานแต่งงาน |
Portable Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8m Height Efficiency Folding Stage
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| สัมพันธ์: | คนเหลวไหล |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
Assemble Outdoor Show Aluminum Staging Platform Artistic Mobile Portable Stage
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
|---|---|
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต, ปาร์ตี้, กิจกรรม |
Led Cuttable Horizontal Removable Aluminum Stage Platform 380v Anti - Slip
| ขนาด: | L2000 * W1200 * H250mm (กำหนดเอง) |
|---|---|
| ความสูง: | 0.6m |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380v 3 เฟส |
แท่นหมุนเวทีอลูมิเนียมแบบหมุนได้ปรับได้ 1220 × 1220 มม
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนาเปลวไฟ: | 3mm |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
810mm แพลตฟอร์มเวทีอลูมิเนียม
| ไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถล professinal |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กระดาษหีบห่อ / กระดาษฟองอากาศ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วัน |


