ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ catwalk aluminum stage platform ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
พลาตฟอร์มเวทีกลางแจ้งที่มีความสูงปรับปรับได้ ด้วยสับสนธิอลูมิเนียม 6061-T6
| อะไหล่: | กรอบและแผงเวที |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | แผงความหนาแน่นสูง/ลูกแก้ว |
Small Portable Aluminum Stage Platform Folding Stage 18mm Black
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับได้ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
Anti Fire Anti Slip Adjustable Aluminum Stage Platform For Outdoor Indoor Event
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนาเปลวไฟ: | 3mm |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
Height Adjustable Aluminum Stage Platform / Stage Riser Strong Frame 0.4 - 1.8M
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต, ปาร์ตี้, กิจกรรม |
|---|---|
| วัสดุเปลวไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
แพลตฟอร์มเวทีอลูมิเนียม 6061-T6
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | พับได้ |
| วัสดุไม้อัด: | ไม้อัดทนไฟและป้องกันการลื่นไถลมืออาชีพเวที |
แพลตฟอร์มอลูมิเนียมแบบพกพาที่กำหนดเองสำหรับโรงละคร T Runway
| ขนาด: | 1 * 1 ม., 1 * 2 ม |
|---|---|
| ความสูง: | H0.2 * -0.8m |
| สินค้า: | SDK001 เวทีพับ |
แพลตฟอร์มอลูมิเนียมพับเวทีกับบันได / เช่า Stage แบบพกพา
| รูปทรงมัด: | พับได้ |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือ OEM |
| การใช้งาน: | จัดงานแสดงนิทรรศการโฆษณางานแต่งงาน |
อลูมิเนียมเวทีแบบพกพาที่ปรับแต่งเองได้สำหรับโรงละคร T Runway
| ขนาด: | 1 * 1 ม., 1 * 2 ม |
|---|---|
| ความสูง: | H0.2 * -0.8m |
| สินค้า: | SDK001 เวทีพับ |
อลูมิเนียม Catwalk Mobile Concert แพลตฟอร์มเวทีแบบพกพาความสูง 1,000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Aluminum Stage ; เวทีอลูมิเนียม ; Mobile Concert Stage; เวทีคอนเสิร์ตมือถือ; |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุแผง: | กระดานกันไฟ กระดานลื่นไถล กระจก |
โปรแกรมบันไดกรอบอัลลูมิเนียมกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูก SDK001 4x4ft
| รุ่น NO.: | SDK001 |
|---|---|
| ฟุตวัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| วัสดุแผง: | ไม้อัด แผ่นกันไฟ แผ่นกันลื่น |


