ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
รูปห้าเหลี่ยมตกแต่งห้าเหลี่ยมอลูมิเนียมดีเจ Truss สำหรับยกระบบ
| แบบ: | มัดดาวห้าแฉก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับ |
Concert Party Aluminium Stage Truss / Spigot Truss 287 * 287 mm Square Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Length: | 2M-10M |
| Color: | Silver, black, red, white |
กรอบอลูมิเนียมวงกลมขนาดเล็กวงแหวนไฟเวที Truss Ring Rock น้ำหนักเบา
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
Bridge Uplighting อลูมิเนียมสแควร์ Truss Tower เสา / Trusses สแควร์ท่อ
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Lighting Performance Truss Aluminum Stage Truss Durable For Exhibition Concert
| เครื่องหมาย: | Ledika |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| สี: | เงินดำทองหรือกำหนดเอง |
TUV 290 แสงอลูมิเนียมหลังคานั่งร้านทาวเวอร์สำหรับการตกแต่งฉากหลังแต่งงาน
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
เวทีคอนเสิร์ต 300 มม. สกรูอลูมิเนียมสแควร์ Truss 0.5 Meter -4 Meter
| ส่วน Truss: | 300x 300 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความยาว: | 0.5-4m |
ทรัสโพสต์เป้าหมายอลูมิเนียม 6082 สำหรับตกแต่ง
| แบบอย่าง: | ผู้ดีนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |
Light Weight Rotating Circle Square Aluminum Truss System For Big Event Circus Show
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, แดง, เหลือง |
| มีรูป: | วงกลม |
เหตุการณ์อลูมิเนียมสเตนเลสทรงกลมทรงกลม 290x290 มม. 6 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 290 X290 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |


