ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมจานอลูมิเนียม 305 นั่งร้านกับขาตั้ง Truss ฐาน 3m สูงสำหรับแขวน LED
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงยึดโครงหลังคาสามเหลี่ยมเดือยอลูมิเนียม 50 มม. ที่ดีที่สุดได้รับการรับรอง TVU น้ำหนักเบา
| แบบ: | SQT290 สลักและหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
โครงนิทรรศการงานแต่งงาน โครงหัวจุก หลังคาเวที มัด ไม่เป็นสนิม
| สี: | เงินหรือดำและ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
| ขนาด: | 290*290 มม. 300*300 มม. 400*400 มม. ฯลฯ |
โคมไฟสแควร์อลูมิเนียมสปอตไลท์ Truss Safety Heavy Loading 290mm
| แบบ: | SQS มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
ที่มีคุณภาพสูงร้อนขายกลางแจ้งเหตุการณ์เวทีมัดอลูมิเนียมสำหรับการแสดงแคทวอล์
| แบบ: | มัดอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมเดือย |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
บูธ Box Square ระบบ Truss แสงสำหรับแสดงสินค้าและแสดงการค้า
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
สี่เหลี่ยมจัตุรัสอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาด 400x400 มิลลิลิตรสำหรับการตกแต่งพื้นหลัง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
ระบบมัดกล่องอลูมิเนียม 290 * 290 มม. สำหรับกิจกรรมบนเวที
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงิน, กำหนดเองได้ |
| ใบสมัคร: | Concert,Exhibition,Performance,DJ Band,advertisement ; คอนเสิร์ต นิทรรศการ การแสดง ดีเจ โฆ |
มืออาชีพ 290mm อลูมิเนียม 6061-t6 มัดเสาโพสต์เป้าหมายสองโพสต์ที่ง่ายและสดใสของ
| แบบ: | นั่งร้านผู้ดี |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
Aluminum Spigot Durable Box Truss System 12m - 30m Span For Indoor Activities
| สินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียม |
| รูปทรงมัด: | สี่เหลี่ยม |


