ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
29 by 29 Spigot Lighting Truss Box Spigot Aluminum
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 290*290mm |
| Length: | 0.5m-4m |
น้ำหนักเบา 400 x 400 Stage Truss อลูมิเนียม Truss มีกำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
Durable Big Event Aluminum Box Truss 12m - 30m Span For Outdoor / Indoor
| สินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียม |
| รูปทรงมัด: | สแควร์, เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า, สามเหลี่ยม |
โคมไฟฉากเวทีอลูมิเนียม Truss / Roof Bolt Truss System
| แบบ: | มัดอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
โครงอลูมิเนียมสำหรับนั่งร้านคอนเสิร์ต
| วัสดุ: | 6082 |
|---|---|
| สี: | เงินหรือกำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษกับฟิล์ม |
บูธแสดงสินค้าบูธแสดงการค้าแสดง Truss ระบบวงกลม Shaped
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ล้อหมุนแบบหมุนได้ 360 องศาสำหรับงาน Event / Concert
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
2019 ล่าสุดคุณภาพยอดเยี่ยมใหม่เกิดทนทานอลูมิเนียมนั่งร้านสแควร์
| รหัส: | Sqb / SQS / TRB |
|---|---|
| ทางแยก: | ชุบอลูมิเนียม |
| ฟังก์ชัน: | การเชื่อมต่อมัด |
แสดงแฟชั่นขายร้อนประสิทธิภาพสูงพิเศษมัดปากหรือ S รูปร่างโค้งนั่งร้าน
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงเหล็ก 3 มิติขนาดเล็กหรืออลูมิเนียมสแควร์ Truss / Stage Truss Systems
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |


