ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมน้ำหนักเบาพร้อมการเชื่อมต่อสกรูหัวจุก
| แบบอย่าง: | เวทีมัด |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T8 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |
หัวจุกอลูมิเนียม Square Truss ตกแต่งแสงหน้าจอ Truss
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้าน, โครงหลังคากล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับเวทีคอนเสิร์ต, อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบาส |
| แอปพลิเคชัน: | KTV, คอนเสิร์ต, นิทรรศการ, งาน, งานแต่งงาน, ฯลฯ |
ขายปลีกที่กําหนดเองหลังคาอลูมิเนียม Spigot Rotating และยกวงกลม
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Aluminum Roof Truss Party Events Indoor/ Outdoor event Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
มัดอลูมิเนียมแบบพกพาเวที 400mm X 400mm ระบบแสงมัด
| แบบ: | มัดอลูมิเนียม SQS 387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สะดวก 6061 T6 อลูมิเนียม Bolt Truss สีเงินสำหรับ Event
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
OEM 6061 Aluminium Bolt Truss สำหรับงานแสดงคอนเสิร์ต
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
Aluminum Irregular Truss Party Wedding Events Cabaret Star Round Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมตรงที่ง่ายและรวดเร็วสำหรับนิทรรศการ
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ |


