ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
มินิอลูมิเนียมสแควร์ Truss แบนเนอร์ฉากหลังแขวนแสง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
ที่กำหนดเองรูปร่างวงกลมคอนเสิร์ตอลูมิเนียมมัดสี่เหลี่ยมสำหรับไฟเวทีตกแต่ง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
กำหนดเอง Argent อลูมิเนียมแสงสว่าง Truss ยกเวทีหลังคา Bolt Connection
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงหลังคาโครงหลังคาโลหะโครงอลูมิเนียม Truss Heavy Load 300 * 300mm
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้าน, โครงหลังคากล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับเวทีคอนเสิร์ต, อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบาส |
โครงอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมขนาด 4 ม. 6061-T6 สลักเกลียวโครงสร้างหลังคาเวทีสำหรับโครงการคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น,: | SQB30 |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงินหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
Bolt Aluminum Square Truss Four Way Corner 300x300 mm Fast Installation
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300mm |
| Length: | 0.5m |
Outdoor Concerts Studio Aluminum Square Truss Black 290mm Bolt / Screw Connector
| Connector: | bolt / screw |
|---|---|
| Package: | carton box |
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
กล่องสี่เหลี่ยมอัลลูมิเนียมความแข็งแรงสูงสําหรับระบบยกไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
โลตอัลลูมิเนียมเบาๆ พร้อมฟังก์ชันหมุนและยกสําหรับกิจกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
เวทีแสงสว่าง 6061 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับนิทรรศการ
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบา Black Squre / Box Truss |


