ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
โครงคอลัมน์ที่มีความยืดหยุ่นอลูมิเนียมแสงสว่าง Truss Line Array Sound Speaker Tower System
| แบบ: | ทรัสพับ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
Silver , Black , Red Aluminum Square Truss Segments Corners 2 - 6 Way Square Corner
| Code: | SQB30-2Z |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
แท่งอลูมิเนียมสแควร์ขนาด 300 มม. Truss 50 * 25 มม. เสริมกำลังสี่เหลี่ยม
| แบบ: | มัดอลูมิเนียมสายฟ้า SQB 300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3 มม |
4060mm Professional Multi Function อะลูมิเนียม Square Truss Light Stand
| สินค้า: | SQB 4060 โครงอลูมิเนียม Bolt Truss |
|---|---|
| แบบอย่าง .: | ตร.ว. 4060 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม6061-T6 |
390mm Light Aluminium Square Truss Black Screw สำหรับงานแสดงสินค้า
| หมายเลขรุ่น: | SQS390 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6;6061-T6 |
| สี: | สีดำ |
6082 อลูมิเนียม Truss แสง Truss โค้งมุงด้วยระบบหลังคา
| แบบ: | วงกลมมัด |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมเวทีเหตุการณ์กลางแจ้งสำหรับแสดง Truss Beam
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
300 มม. ภาพวาดโกลเด้น 6082 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับกิจกรรมกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | SQB30 |
|---|---|
| สี: | ทองหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
290 * 290mm 6082 T6 โครงอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมสำหรับการเฉลิมฉลอง
| หมายเลขรุ่น: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| ขนาด: | 290*290mm |
โครงอลูมิเนียมสามเหลี่ยมแบบกำหนดเองสำหรับตกแต่งไฟเวที
| แบบอย่าง: | โครงสามเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |


