ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ 520mm * 760mm พับอลูมิเนียมมัดหัวจุกสำหรับแสดงแสง
| แบบ: | ทรัสพับ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
อลูมิเนียมน้ำหนักเบานั่งร้านสแควร์ / ระบบมัดคอนเสิร์ต 30 * 2 มิลลิเมตรรั้งท่อ
| แบบ: | SQS มัดหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
บิ๊ก 290mm 6068 - T6 อลูมิเนียมสแควร์ Truss Heavy Duty Loading น้ำหนักความจุ
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงโคมไฟเวทีอลูมิเนียมกลางแจ้ง 290 มม. สำหรับคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
โครงหลังคาอลูมิเนียม 290 มม. สำหรับคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; 290 * 290 มม. มัดหัวจุก; Sleeve block; ปลอกแขน; |
ที่ยอดเยี่ยม 400 มิลลิเมตรชุดไฟอลูมิเนียมสกรูมัดสี่เหลี่ยมสีดำสำหรับงานแสดงสินค้า
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สุดที่สามารถเคลื่อนย้าย 400 มม. อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านสี่สแควร์ Bolt / นั่งร้านสกรู
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียม SQB 400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
ODM Safety 6082 โครงสามเหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับ Truss แสงสว่าง
| แบบอย่าง: | โครงสามเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |
โครงหลังคาอลูมิเนียมขนาด 290 มม. แบบเคลื่อนย้ายได้สำหรับงานกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงหลังคาอลูมิเนียมเวที |
|---|---|
| สี: | เงิน สีดำ หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่ทนทาน / โครงหลังคา
| แบบ: | โครงสามเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |


